Farashin PWCEFarashin RAM BOP, cikakke ga rigs na ƙasa da jack-up, ya fi dacewa da sassauci & aminci, yana aiki har zuwa 176 ° C, ya sadu da API 16A, 4th Ed. PR2, yana rage farashin mallaka ~ 30%, yana ba da babban ƙarfi a cikin aji. Ana samun ci gaba na Hydril RAM BOP na Jackups & Platform rigs a cikin 13 5/8” (5K) & 13 5/8” (10K) kuma ana samunsu.

Siffofin ƙira:
- Keɓaɓɓen ƙira yana ba da damar cire tubalan rago ta hanyar ƙofofin shiga rago, yana kawar da buƙatar karya hatimin ƙofar bonnet. Wannan yana nufin dubawa da sauri kuma mafi dacewa, sake yin sutura, da sake shigar da matakai. Tubalan Ram sun fi guntu 1 in. kuma 30% sun fi sauƙi fiye da ƙirar da ta gabata, suna haɓaka haɓaka gabaɗaya.
- Tare da ma'aikacin tandem, muna haɓaka ƙarfin rufewa yayin rage girman buƙatun. Ma'aikacin tandem diamita na inci 13.5 shine 25% ya fi guntu kuma 50% mai sauƙi fiye da na al'ada 19 in.
- An aika da tubing mai sarrafawa kai tsaye zuwa ga masu aiki, rage yawan haɗin matsa lamba, sauƙaƙe ayyuka da kuma rage yiwuwar gazawar.

Sentry RAM BOP yana da nauyin 35% ƙasa, shine 5% ya fi guntu, yana da 25% ƙananan lambobi da 36% ƙananan abubuwan da aka kwatanta da na baya 13 in. 10-ksi RBOP ƙira, wanda ya haifar da wani ban mamaki ~ 30% raguwa a farashin mallakar. . Hakanan yana jin daɗin lokutan jagora cikin sauri godiya ga ingantaccen tsari da ƙayyadaddun tsarin sarkar samar da kayayyaki. Bugu da ƙari, ana iya ba da shi a cikin jiki guda ɗaya ko biyu, masu aiki guda ɗaya ko tandem, tare da zaɓuɓɓuka irin su shingen ragon makafi, kafaffen bututun bututu, tubalan rago mai canzawa, kuma a cikin nau'ikan 5,000 psi da 10,000 psi, yana ba da damar daidaita shi. don biyan takamaiman buƙatun aiki.
Idan kuna son ƙarin bayani, da fatan za a bar saƙo a hannun dama kuma ƙungiyar tallace-tallacen mu za ta tuntuɓar ku da wuri-wuri.

Lokacin aikawa: Dec-19-2024