Petroleum Well Control Equipment Co., Ltd. (PWCE)

Abubuwan da aka bayar na PWCE Express Oil and Gas Group Co., Ltd.

Abubuwan da aka bayar na Seadream Offshore Technology Co., Ltd.

API 5CT Oilwell Float Collar

Takaitaccen Bayani:

An yi amfani da shi don simintin kirtani na ciki na babban katako mai diamita.

An rage girman ƙaura da lokacin siminti.

Ana yin bawul ɗin da kayan phenolic kuma an ƙera shi da siminti mai ƙarfi. Duka bawul da kankare suna da sauƙin drillable.

Kyakkyawan aiki don jurewa kwarara da riƙewar matsa lamba.

Akwai nau'ikan bawul ɗaya da bawul-biyu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayani:

Kayan Kayan Aiki na asali sun haɗa da ƙwanƙarar Ruwa da Takalmi:

Takalma na Float yana ƙunshe da bawul ɗin baya wanda ke hana ruwa shiga cikin rumbun yayin da aka saukar da bututun a cikin rami kuma yana hana ciminti komawa zuwa cikin casing bayan sanyawa yayin da ke ba da damar kewayawa ta cikin rumbun.

Ana sanya ƙwanƙolin ruwa ɗaya zuwa uku sama da Takalmin Jagora ko Takalmi mai iyo. Suna ba da wurin zama don matosai na siminti, filogin ƙasa da aka yi gaba da siminti da filogi na sama a bayan cikakken ƙarar slurry. Da zarar an zauna, filogin saman yana kashe kwararar ruwa kuma yana hana jujjuyawar siminti fiye da kima. Wurin da ke tsakanin Takalmi mai Ruwa da Ruwan Ruwa yana ba da wurin da za a iya kama ruwa mai yuwuwar gurbatawa daga aikin gogewar filogin siminti na sama, tare da kiyaye gurbataccen ruwan daga takalmin inda haɗin siminti mai ƙarfi ke da mahimmanci. Ƙwayoyin ruwa sun haɗa da bawul ɗin matsi na baya kuma suna aiki da asali iri ɗaya kamar Takalmin Tafiya. Wannan kayan aiki yana da mahimmanci don kiyaye amincin rijiyar rijiya da nasarar ayyukan siminti, tabbatar da ingantaccen tushe don kammala rijiyar.

Tashin ruwa 3
Tashin ruwa 4
Tafiya-Collar2

Bayani:

Nau'in Nau'in Soke, Nau'in Mara Juyawa, Nau'in Daidaitawa
Haɗin Casing OD 4-1/2 ~ 20 in (114 ~ 508 mm)
Nau'in zaren BTC, LTC, STC da zaren ƙima bisa ga buƙatun abokin ciniki
Karfe daraja J55, K55, N80, L80, P110

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana